ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาที่ได้รับรางวัล ”การนำเสนอผลงานวิจัยดีเด่น“ ในการประชุมวิชาการและนําเสนอผลงานวิจัยระดับชาติ “ครุศาสตร์ศึกษา“ ครั้งที่ 6
คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2567). ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาที่ได้รับรางวัล ”การนำเสนอผลงานวิจัยดีเด่น“ ในการประชุมวิชาการและนําเสนอผลงานวิจัยระดับชาติ “ครุศาสตร์ศึกษา“ ครั้งที่ 6. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://edu.kpru.ac.th/main/?page_id=320&lang=TH